Switch mạng PoE 16 cổng DS-3E0318P-E

• Switch mạng PoE 18 cổng
• Cổng PoE 16 x 10/100Mbps RJ45 ports
• Cổng cấp mạng 2 x 1000M Ethernet Port
• Giao thức mạng: IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at
• Công suất: 230W
• Tầm xa hoạt động: Chế độ kích hoạt extend: 250m (CAT5e)
• Chế độ tắt Extend: 100m
• 2 Cổng module SFP

Network Ports

18

PoE Port

16, 10/100Mbps RJ45 ports

Network Protocol

IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at

Switching Capacity

7.2Gbps

Max. Forwarding Rate

5.36Mpps

High Priority Ports

Ports 1-8

Forwarding Mode

Store-and-forward

MAC Address Table

4k

Flow Control

IEEE802.3x full duplex

PoE Standard

IEEE802.3af, IEEE802.3at

PoE Power Budget

230W

Working Mode

Extend On:250m,10M,CAT 5e Extend Off:100m

Power Supply

100-240V AC, 50/60Hz

Power Consumption

≤250W

Surge Protection

4KV

Working Temperature

Temperature: 0℃-40℃

Working Humidity

Humidity: 10%-90% , non-condensing

Storage Temperature

Temperature: -40℃-70℃

Storage Humidity

Humidity: 5%-90% , non-condensing

Weight

3.72kg

Dimension

440mm*285mm*43mm

SFP modules (Optional)

HK-1.25G-20-1550: 1000M SFP module, TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km HK-155M-20-1550: 100M SFP module, TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km

Block "end-product" not found

08 797 33133